पुणे

आक्रमणास देशाकडून चोख उत्तर मिळेल – विधिमंडळ पक्षनेते अजित पवार

सावली फाउंडेशन च्या वतीने पारितोषिक वितरण संपन्न
हडपसर (रोखठोक महाराष्ट्र न्युज)
सन१९६५ साली झालेल्या भारत-पाक युद्धाच्या वेळी लालबहादूर शास्त्री यांनी दिलेली ‘जय जवान, जय किसान’ ही अजरामर घोषणा आजही देशवासीयांना प्रेरणा देते.‘कोणतेही आक्रमण देशवासी माफ करणार नाहीत. त्याला आम्ही चोख प्रत्युत्तर देऊ.’ देशाच्या हितासाठी आम्ही सर्व भारतीय एक आहोत, असे प्रतिपादन माजी उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी केले.
सावली फाऊंडेशनच्या वतीने आयोजित करण्यात आलेल्या किल्ले बनवा व चित्रकला स्पर्धेच्या पारितोषिक वितरण समारंभात प्रमुख पाहुणे म्हणून अजित पवार बोलत होते. राष्ट्रवादी काँग्रेसचे शहर अध्यक्ष चेतन तुपे, माजी आमदार विलास लांडे, बापूसाहेब पठारे, प्रदेश उपाध्यक्ष सुरेश घुले, सरचिटणीस राजलक्ष्मी भोसले, नगरसेवक योगेश ससाणे, प्रशांत जगताप,बंडूतात्या गायकवाड, नगरसेविका वैशाली बनकर, हेमलता मगर, रत्नप्रभा जगताप, माजी नगरसेवक दत्तोबा ससाणे, सुनील बनकर, निलेश मगर ,जिल्हा परिषद सदस्य दिलीप घुले आदीसह राष्ट्रवादी काँग्रेसचे आजी – माजी नगरसेवक पदाधिकारी व सावली फाउंडेशनचे सदस्य आणि पालक व विद्यार्थी तसेच विजेते स्पर्धक मोठ्या संख्येने उपस्थित होते. सावली फाउंडेशनचे नगरसेवक योगेश ससाणे व पदमा ससाणे यांनी कार्यक्रमाचे आयोजन केले होते. स्पर्धा म्हटलं की हार जीत आलीच असे सांगून विद्यार्थ्यांना मार्गदर्शन करताना अजित पवार म्हणाले की थोर पुरुषांचा आदर्श डोळ्यासमोर ठेवावा. आई वडील आणि गुरुजनांचा आदर करावा. इंटरनेट आणि मोबाईल वरील खेळामुळे बालपण हरवत चालल आहे. हे भविष्यात घातक आहे असेही पवारांनी यावेळी सांगितले. हडपसर मतदार संघातील ९४ शाळांमधील ८० हजार विद्यार्थ्यानी स्पर्धेत सहभाग घेतला होता. सर्व विजेत्यांना सन्मान चिन्ह व प्रशिस्ती पत्र देण्यात आले तसेच परिसरातील शाळांमध्ये जाऊन विध्यार्थ्यांना छत्रपती शिवाजी महाराजांची प्रतिमा असलेल्या पॅडचे मोफत वाटप करण्यात आल्याची माहिती यावेळी सावलीचे अध्यक्ष व नगरसेवक योगेश ससाणे यांनी दिली.

 

0 0 votes
Article Rating
Subscribe
Notify of
6 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
1 year ago

It’s ɑwesome for mme to have a web site, whіch is helpfսl designed
forr my knowledge. thanks admin https://sararevoredo.blogspot.com/

7 months ago

Spot on with this write-up, I actually believe this amazing
site needs a lot more attention. I’ll probably be returning to see more, thanks for the info!

6 months ago

Very shortly this site will be famous among all blog viewers, due to it’s nice articles

6 months ago

Great post! We will be linking to this great post on our site.
Keep up the good writing.

2 months ago

Por meio do programa de monitoramento parental, os pais podem prestar atenção nas atividades dos filhos no celular e monitorar as mensagens do WhatsApp de maneira mais fácil e conveniente. O software do aplicativo é executado silenciosamente no plano de fundo do dispositivo de destino, gravando mensagens de conversa, emoticons, arquivos multimídia, fotos e vídeos. Ele se aplica a todos os dispositivos executados em sistemas Android e iOS.

2 months ago

Monitore o celular de qualquer lugar e veja o que está acontecendo no telefone de destino. Você será capaz de monitorar e armazenar registros de chamadas, mensagens, atividades sociais, imagens, vídeos, whatsapp e muito mais. Monitoramento em tempo real de telefones, nenhum conhecimento técnico é necessário, nenhuma raiz é necessária.

Comment here

6
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x