मुंबई

भाजपवर नाराज संजय काकडे काँग्रेसमध्ये जाणार असल्याचा पुनरुच्चार मुख्यमंत्री व सहकारमंत्र्यांची चर्चा निष्फळ

मुंबई : रोखठोक महाराष्ट्र ऑनलाइन न्युज)
– मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या सोबत बैठक झाली तरी मी काँग्रेस मध्ये जाणारच असे खासदार संजय काकडे यांनी म्हंटले आहे. मुख्यमंत्री आणि खासदार संजय काकडे यांच्यात झालेल्या बैठकी नंतर माध्यमांशी बोलताना त्यांनी स्पष्ट केले.

भाजपवर नाराज असलेले भाजपचे सहयोगी खासदार संजय काकडे यांची काँग्रेसमध्ये प्रवेश करण्याची इच्छा जाहीर केली होती. दरम्यान त्यांची मनधरणी करण्यासाठी भाजपकडून त्यांचे व्याही सुभाष देशमुख यांनी मध्यस्थी केली होती. त्यावेळी वर्षा बंगल्यावर मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आणि संजय काकडे यांच्यात बैठक झाली. दरम्यान माझे आणि भाजप मधील नेत्यानं सोबत जमत नाही. मी काँग्रेस मध्ये प्रवेश करणार हे निश्चित आहे. आणि लवकरच काँग्रेस मध्ये प्रवेश करणार आहे. असे खासदार संजय काकडे यांनी प्रसार माध्यमांशी बोलतांना म्हंटले.

इतकेच नव्हे तर, आज झालेल्या बैठकीत मी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना माझा विचार सांगितला. आणि मी आणि मुख्यमंत्री चांगले मित्र आहोत. मी दुसऱ्या पक्षात जाणार म्हणजे मैत्री तोडणार असे नाही. मी आजही त्यांना भेटतो, काँग्रेस मध्ये प्रवेश केल्या नंतरही त्यांना भेटेल. असेही त्यांनी म्हंटले.

विशेष म्हणजे, खासदार काकडे यांनी महानगरपालिकेच्या निवडणुकीच्या वेळी प्रचंड मेहनत घेतली होती. भाजपचे नगरसेवक मोठया प्रमाणावर निवडून आणण्यामध्ये त्यांचा मोठा वाटा होता. मात्र, गेल्या काही महिन्यांपासुन त्यांचा भाजपच्या स्थानिक नेतृत्वाकडून सन्मान राखला जात नव्हता. याबाबत त्यांनी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना कल्पना देखील दिली होती. अद्यापही त्यावर निर्णय न झाल्यामुळे अखेर खासदार संजय काकडे यांनी भाजप साडेण्याचा निर्णय घेतला होता. त्यानंतर त्यांनी काँग्रेसमध्ये प्रवेश करणार असल्याचे जाहीर केले होते. याचसदरम्यान संजय काकडे यांची मनधरणी करण्यासाठी सुभाष देशमुख यांनी मध्यस्थी केली होती. आज या तिघांमध्ये वर्षा बंगल्यावर बैठकही झाली. त्यानंतर त्यांनी या बैठकीत काय झाले हे स्पष्ट केले.

विशेष म्हणजे खासदार संजय काकडे यांची नाराजी दूर करण्यात भाजपला विशेषतः त्यांचे व्याही सुभाष देशमुख यांना यश आले नसल्याचे दिसून आले आहे.

0 0 votes
Article Rating
Subscribe
Notify of
5 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
9 months ago

Hey There. I found your blog using msn. This is an extremely
well written article. I will be sure to bookmark it and come back to read
more of your useful information. Thanks for the post.
I will certainly return.

9 months ago

Howdy! I know this is kind of off-topic but I had to ask.
Does running a well-established blog such as yours require a massive amount work?
I am brand new to operating a blog however I do write in my diary every day.
I’d like to start a blog so I can share my personal experience and views online.
Please let me know if you have any ideas or tips for new
aspiring bloggers. Thankyou!

8 months ago

It’s amazing to pay a quick visit this web page and reading the views of all colleagues concerning this paragraph, while
I am also eager of getting familiarity.

5 months ago

Gdy podejrzewamy, że nasza żona lub mąż zdradził małżeństwo, ale nie ma na to bezpośrednich dowodów lub chcemy się martwić o bezpieczeństwo naszych dzieci, dobrym rozwiązaniem jest również monitorowanie ich telefonów komórkowych, które zazwyczaj pozwala na uzyskanie ważniejszych informacji.

5 months ago

Zlokalizuj za pomocą oprogramowania systemowego „Find My Mobile” dołączonego do telefonu lub oprogramowania do lokalizowania numeru telefonu komórkowego innej firmy.

Comment here

5
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x