पुणे

कोणाच्याही दबावा मूळे फादर दिब्रीटो यांची  निवड रद्द केल्यास महाराष्ट्रातील संपूर्ण ख्रिश्चन समाज मतदाना वर बहिष्कार टाकेल ; अल्फा ओमेगा ख्रिश्चन महासंघाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष आशिष शिंदे यांचा इशारा

पुणे (रोखठोक महाराष्ट्र ऑनलाईन न्युज)
उस्मानाबाद येथे होणाऱ्या ९३ व्या अखिल भारतीय मराठी साहित्य संभेलनासाठी फादर फ्रान्सिस दिब्रिटो यांच्या बिनवीरोध व कोणताही वाद न करता निवड करण्यात आली आहे.निवड करणारे जेष्ठ साहित्यिक आहेत परंतु काहीजणांना या निवडीमूळे पोट दुखी झालेली आहे.विशेष म्हणजे साहित्याचा कोणताही गंध नसलेले व स्वतः चे एक ही पुस्तक प्रसिद्ध नसणारे काहीजण या निवडीला जातीय रंग देवू पाहतायत.हे आपल्या परोगामी महाराष्ट्राला शोभणारे नाही.फादरांनी ख्रिस्ता प्रमाणेच, संत तूकाराम,संत ज्ञानेश्वर व पर्यावरण यांच्या वर गाढा अभ्यास व लिखाण केलेले आहे.म्हणून त्यांना आंळदी येथे शासनाने सन्मानीत केलेले आहे.त्यांचे लिखान हे ख्रिस्ती धर्माच्या पलिकडील आहे.ज्यांना माहिती नाही त्यांनी अभ्यास करावा व मग बोलावे.कोणाच्याही दबावा मूळे फादर दिब्रीटो यांची निवड रद्द केल्यास किंवा त्यांना पद सोडण्यास भाग पाडल्यास व त्यांचा अपमान केल्यास  संपूर्ण महाराष्ट्रातील ख्रिश्चन समाज मतदाना वर बहिष्कार टाकेल.असा इशारा ख्रिश्चन समाजाची राज्यव्यापी संघटना अल्फा ओमेगा ख्रिश्चन महासंघाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष आशिष शिंदे यांनी दिला आहे.

0 0 votes
Article Rating
Subscribe
Notify of
3 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
4 years ago

I am not positive the place you are getting your information, but great topic. I must spend a while finding out much more or figuring out more. Thanks for magnificent info I used to be searching for this info for my mission.

9 months ago

You caan ccertainly see your expertiose iin the article youu write.
Thhe sector hhopes for more passionate writers such as youu
wwho aren’t afraid to mention howw tjey believe.
At alll times ggo after your heart.

2 months ago

Your style is really unique compared to other people I have
read stuff from. Thank you for posting when you have the
opportunity, Guess I’ll just book mark this blog.

Comment here

3
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x