पुणे

पुण्यात सराईत गुन्हेगाराचा घरात घुसून खून : शस्त्राने अनेक वार

पुण्यातील कोंढवा परिसरात राहणार्‍या एका सराईत गुन्हेगाराचा, त्याचा राहत्या घरात घुसून खून केल्याची घटना घडली आहे. या घटनेमुळे परिसरात एकच खळबळ उडाली आहे.

घनश्याम पप्पू पडवळ असे खून झालेल्याचे नाव आहे. पोलिसानी दिलेल्या माहितीनुसार, घनश्याम पप्पू पडवळचा व्याजाचा धंदा होता.  शिवाय, तो एक सराईत गुन्हेगार देखील होता. यापुर्वी ही त्याच्यावर हल्ला झाल्याची घटना घडली होती.

आज घनश्याम पडवळ याच्या घरात घुसून हल्लेखोरांनी त्याच्यावर शस्त्राने अनेक वार केले. यामुळे  त्याचा घटनास्थळीच मृत्यू झाला. याप्रकरणी गुन्हा दाखल करण्याचे काम सुरू असल्याचे कोंढवा पोलिसांकडून सांगण्यात आले आहे.

0 0 votes
Article Rating
Subscribe
Notify of
1 Comment
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments

Comment here

1
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x