पुणे

वंचित बहुजन आघाडी पुणेशहर पदाधिकारी यांनी घेतली जिल्हाधिकारीआणि आरोग्यप्रमुख पुणे महानगरपालिका यांची भेट

कोव्हिड १९ कोरोना रुग्णांच्या प्रश्नांबाबत मा.जिल्हाधिकारी पुणे त्याचप्रमाणे आरोग्य प्रमुख पुणे महानगरपालिका यांची वंचित बहुजन आघाडीच्या शिष्टमंडळाने भेट घेऊन चर्चा केली.रुग्णांकरीता बेड,ऑक्सिजन व वेंटिलेटर तसेच रेमडीसिवीर बाबत योग्य उपाय-योजना करुन रुग्णांची होणारी हेळसांड त्वरीत थांबवण्यात यावी अन्यथा वंचित बहुजन आघाडी कडुन तीव्र जनआंदोलन उभारण्यात येईल असा इशारा देण्यात आला.
यावेळी वंचित बहुजन आघाडीचे प्रदेश प्रवक्ते संतोष संखद, युवा प्रदेश सदस्य ऋषिकेश नांगरेपाटील, महासचिव जितेंद्र जाधव,महेश कांबळे,संघटक मनोज क्षिरसागर, सदस्य किशोर लष्करे,विवेक लोंढे,पितांबर धिवार,फरहान शेख, दिलीप क्षेत्रे युवा आघाडी चे अतुल नाडे, ओंकार कांबळे, अभिजित बनसोडे आदी कार्यकर्ते उपस्थित होते.

0 0 votes
Article Rating
Subscribe
Notify of
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments

Comment here

0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x